79.52 F
Kallakkurichi, IN
December 19, 2022
ChennaiTamil Nadu

டாக்டர் அகர்வால் கண் மருத்துவமனை – குரோம்பேட்டையில் புதிய கிளை!

டாக்டர் அகர்வால் கண் மருத்துவமனை 1957 ஆம் ஆண்டு முதல் கண் சிகிச்சையில் உலகப் புகழ்பெற்ற முன்னோடியாக உள்ளது.

தற்போது சென்னையில் உள்ள குரோம்பேட்டையில் ஒரு அதிநவீன கண் சிகிச்சை மருத்துவமனையைத் திறந்துள்ளது. தொடக்க விழாவில் நடிகர் ஆர்.ஜே.பாலாஜி சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டு கண் தானம் என்ற உன்னத நோக்கத்தை ஆதரித்தார்.

பல்லாவரம் எம்எல்ஏ திரு.ஐ.கருணாநிதி, பல்லாவரம் மண்டலத் தலைவர் திரு. ஜோஸ்பே அண்ணாதுரை, மூத்த கண் மருத்துவர் & மண்டலத் தலைவர் டாக்டர் சீனிவாசன் ஜி ராவ், டாக்டர் அகர்வால் குழும கண் மருத்துவமனைகள் மற்றும் டாக்டர் எஸ். வெங்கடேஷ், கிளினிக் தலைவர் சேவைகள், டாக்டர் அகர்வால் கண் மருத்துவமனை, குரோம்பேட்டை ஆகியோரும் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டனர்.

குரோம்பேட்டை மருத்துவமனை 9000 சதுர அடியில் பரவியுள்ளது மற்றும் குரோம்பேட்டை பேருந்து நிறுத்தத்தின் பின்புறம், ஜிஎஸ்டி சாலையில், 1வது தளம், எண் 201 இல் அமைந்துள்ளது. திறப்பு விழாவைக் குறிக்கும் வகையில், குரோம்பேட்டை வசதியில் செப்டம்பர் 30, 2022 வரை இலவச கண் ஆலோசனை கிடைக்கும் என்று டாக்டர் அகர்வால் கண் மருத்துவமனை அறிவித்தது.

இந்நிகழ்ச்சியில் நடிகர் ஆர்.ஜே.பாலாஜி பேசுகையில், “குரோம்பேட்டை டாக்டர் அகர்வால் கண் மருத்துவமனையின் புதிய வசதியை திறந்து வைத்து எனது கண்களை தானமாக வழங்குவது எனக்கு மிகுந்த மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. கண்கள் உங்கள் உடலில் மிகவும் வளர்ந்த உணர்வு உறுப்புகள். ஆனால் பலர் தங்கள் வாய்ப்பை இழக்கிறார்கள். அவர்கள் பார்வையற்றவர்களாக இருப்பதால் இந்த அழகான உலகத்தைப் பார்க்க வேண்டும். இருந்தாலும், இறந்த பிறகு நம் கண்களை தானம் செய்வதன் மூலம் அவர்களின் பார்வையை மீட்டெடுக்க முடியும்.ஒருவரது வாழ்வில் நல்ல மாற்றத்தை உருவாக்க உதவும் ஒவ்வொருவரின் கண்களையும் உறுதிமொழியாக நான் ஊக்குவிப்பேன்.

டாக்டர் சீனிவாசன் ஜி ராவ், மூத்த கண் மருத்துவர் மற்றும் பிராந்திய தலைவர் – மருத்துவ சேவைகள், டாக்டர் அகர்வால் குழுமம் கண் மருத்துவமனைகள் பேசியதாவது, “குரோம்பேட்டையில் எங்கள் அதிநவீன மருத்துவமனையை நாங்கள் திறந்திருப்பது மிகவும் பெருமையாக உள்ளது. தற்போது எங்களிடம் 18 மையங்கள் உள்ளன. சென்னை, இந்த மையத்தின் தொடக்கத்தின் மூலம், டாக்டர் அகர்வால்ஸ் கண் மருத்துவமனைகள் இப்போது இந்தியா மற்றும் ஆப்பிரிக்கா முழுவதும் 119 மருத்துவமனைகளின் மொத்த நெட்வொர்க் முன்னிலையில் உள்ளன. வளர்ந்து வரும் கண் பராமரிப்பு தேவைகளை சிறப்பாகப் பூர்த்தி செய்ய எங்கள் நெட்வொர்க் மற்றும் செயல்பாடுகளை விரிவுபடுத்த நாங்கள் உறுதிபூண்டுள்ளோம். நெட்வொர்க்கில் உள்ள மருத்துவமனைகளின் எண்ணிக்கையை 2022-23க்குள் 150 ஆக உயர்த்த வேண்டும்.

“தானம் பற்றிய விழிப்புணர்வைப் பரப்புவதற்கும், இறந்த பிறகு கண்களை உறுதியளிக்க மக்களைத் தூண்டுவதற்கும் ஆகஸ்ட் 25 முதல் செப்டம்பர் 8 வரை தேசிய கண் தானம் இரண்டு வாரங்கள் அனுசரிக்கப்படுகிறது. உலகின் பார்வையற்ற மக்கள்தொகையில் மூன்றில் ஒரு பகுதியினர் இந்தியாவில் இருந்து 12 மில்லியன் பார்வைக் குறைபாட்டுடன் உள்ளனர். கண்புரை மற்றும் கிளௌகோமாவுக்குப் பிறகு குருட்டுத்தன்மைக்கு கார்னியல் நோய்கள் முக்கிய காரணங்கள். விழிப்புணர்வு இல்லாததால் கண்களை தானம் செய்வதிலிருந்து தடுக்கப்படுகிறது. பாலினம், வயது அல்லது இரத்தக் குழு ஆகியவற்றைப் பொருட்படுத்தாமல், எந்தவொரு நபரும் தனது கண்களை உறுதியளிக்கலாம், அதை அவர்கள் இறந்த பிறகு தானம் செய்யலாம். ”என்று டாக்டர் சீனிவாசன் ஜி ராவ் கூறினார்.

டாக்டர் எஸ். வெங்கடேஷ், கிளினிக் சர்வீசஸ், டாக்டர் அகர்வால்ஸ் கண் மருத்துவமனை – குரோம்பேட்டை, “புதிய மருத்துவமனையில் சிறந்த அறுவை சிகிச்சை சிகிச்சைகளை வழங்குவதற்காக மாடுலர் OT, துல்லியமான கண்புரை மற்றும் விழித்திரை OT போன்ற சமீபத்திய அறுவை சிகிச்சை வசதிகள் உள்ளன. மருத்துவமனையில் ஆய்வகங்கள், மருந்தகம் மற்றும் உயர்தர மற்றும் முன்னணி பிராண்டுகளின் பரந்த அளவிலான பிரேம்கள் மற்றும் லென்ஸ்கள் வழங்குவதற்கு ஆப்டிகல் பிரிவு உள்ளது. அலர்ஜியைத் தவிர, கார்னியல் அல்சர், கெராடிடிஸ் (கார்னியாவின் வீக்கம்) மற்றும் கெரடோகோனஸ் (கார்னியாவை மெலிதல்) உள்ளிட்ட கார்னியா நிலைமைகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க நாங்கள் நன்கு தயாராக இருக்கிறோம். எங்களின் விழித்திரை நிபுணர்கள் மாகுலர் டிஜெனரேஷன், ரெட்டினிடிஸ் பிக்மென்டோசா, விழித்திரைப் பற்றின்மை மற்றும் நீரிழிவு ரெட்டினோபதி உள்ளிட்ட விட்ரோரெட்டினல் மற்றும் மாகுலர் நோய்களுக்கான நிபுணர் மதிப்பீடு மற்றும் சிகிச்சையை வழங்குகிறார்கள்.” என குறிப்பிட்டார்.

Related posts

சென்னையில் இரண்டு நாட்கள் ட்ரோன்கள் பறக்க தடை!

pronews

மாணவர்களுக்கு வீட்டுப்பாடம் தரக்கூடாது!? – பள்ளிக்கல்வித்துறை உத்தரவு!

pronews

மாணவிகளுக்கு மாதம் ரூ.1000: இன்று முதல் சிறப்பு முகாம்

pronews

Leave a Comment